Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Tsibirin Birtaniya na Biritaniya su ne shuwagabanni a cikin yanayin tsarin sarrafa teku. Suna da keɓaɓɓen haɗakar kulawa da laissez faire wacce ke sa ya zama da sauƙi a yi kasuwanci - amma suna da daraja tare da bankuna da sauran hukunce-hukuncen duniya. A wata ma'anar - ba ƙasar kaboyi ba ce, amma kuna da 'yancin yin yadda kuka ga dama cikin dalilai, kuna zaton ayyukanku halal ne kuma halal ne.
Ana amfani da yawancin IBC's a matsayin motocin kare kadara, galibi a haɗe tare da amana azaman kamfani mai riƙewa. Daraktocin BVI IBC na iya kare kadarorin ta hanyar canja kadarorinta zuwa wani kamfani, amana, tushe, ƙungiya ko haɗin gwiwa; daraktocin na iya haɗawa ko ƙarfafa tare da kowane kamfani ko kuma iya sake ba da gidan ajiyar IBC zuwa wani ikon gaba ɗaya.
Dokar Kamfanoni na Kasuwanci na Duniya (Kwaskwarimar) Dokar 2003 ta bayyana cewa duk kamfanonin kasuwancin duniya da aka kafa a BVI dole ne su kafa da kuma kula da Rijistar Daraktoci, ta inda aka naɗa darakta na farko a cikin kwanaki 30 na haɗin kamfanin a BVI. Arin buƙatun ƙa'idodi na doka kaɗan ne kuma masu sassauƙa.
Babu sakataren kamfanoni
Babu mafi ƙarancin ikon buƙata
Babu darektan yanki da ake buƙata
IBC's na iya sake tambaya da sake fitar da nasu kason.
Za'a iya ba da hannun jari don la'akari banda kuɗi, tare da ko ba tare da ƙimar daidai ba, kuma a sanya shi a cikin kowane irin kuɗi.
Haɗin haɗin kai na iya faruwa a cikin kwana ɗaya ko biyu. Za'a iya canja kamfanonin shelf har da sauri kamar yadda ake buƙata.
Daraktocin Nominee da masu hannun jari na gama gari ne kuma ana iya amfani da su don ƙara haɓaka sirri a farashi mafi tsada, don tabbatar da cikakken sirri da kariya.
Kamfanoni na Kasuwancin BVI ba su da haraji na gida da harajin hatimi, koda kuwa ana gudanar da su a cikin BVI. Rijista da lasisi na shekara-shekara / ikon amfani da ikon amfani da sunan kamfani za su yi aiki.
Tsibirin Birtaniyya na Birtaniyya yana da kayayyakin more rayuwa na yau da kullun da tsarin sadarwa mai kyau. Suna magana da Ingilishi kuma suna amfani da tsarin doka wanda aka samo daga dokar gama gari ta Ingilishi. Gwamnatin BVI tana da karɓa sosai ga bukatun kamfanonin ƙetare kuma ta haɓaka yanayin kasuwanci. Dokar tana da sassauƙa, tare da manufar shine don yaudarar halal na ayyukan cikin teku, da kuma kiyaye fitar da kuɗi da sauran ayyukan laifi.
Sabbin labarai da bayanai daga ko'ina cikin duniya waɗanda ƙwararrun IBC ɗaya suka kawo muku
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.