Gungura
Notification

Shin za ku ba da izinin One IBC ta aiko muku da sanarwar?

Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.

Kuna karantawa a cikin Hausa fassara ta shirin AI. Kara karantawa a Disclaimer kuma ka tallafa mana don gyara harshenka mai ƙarfi. Fifita a Turanci .

South Carolina, Amurka rajistar kamfanin waje.

Kamfanin South Carolina (C-Corp & S-Corp) South Carolina LLC

Ya ta'allaka ne a Kudancin Gabashin Tekun Amurka kuma ya hada Arewa da North Carolina, kudu maso gabas da Tekun Atlantika, kuma kudu maso yamma da Georgia. South Carolina ana kiranta don girmama Sarki Charles I na Ingila, wanda ya fara kafa mulkin mallaka na Ingilishi.

South Carolina ita ce mafi ƙanƙantar jihar ta Deep South South kuma tana da sifa mai kusurwa uku-uku. Wannan ita ce ta 40 mafi fadada kuma ta 23 mafi yawan jihohin Amurka, GDP ɗinta ya kai dala biliyan 249.9 a shekarar 2019. Columbia, da ke tsakiyar jihar, ita ce babban birni kuma birni mafi girma.

A cikin 2019, GDP na South Carolina ya kai dala biliyan 249.9, wanda ya sa jihar ta zama ta 26 a GDP a Amurka.

A farkon rabin karni na 20, noma shine mabuɗin tattalin arzikin jihar, abubuwan da masana'antu ke fitarwa sun haɗa da kayan masaka, kayayyakin sinadarai, kayayyakin takardu, injina, motoci, kayayyakin motoci, da yawon buɗe ido.

Yawancin manyan kamfanoni da yawa sun ƙaura wuraren su zuwa South Carolina. South Carolina jiha ce ta haƙƙin-aiki kuma yawancin kamfanoni suna amfani da hukumomin ma'aikata don cike mukami na ɗan lokaci.

Benefits for offshore company in South Carolina, USA

Fa'idodi ga kamfanin waje a cikin South Carolina, Amurka

  • Girman Kwarewa & Ci Gaban
  • Ma'aikata
  • Kasuwanci-abokantaka
  • Babu Mintuna: Ba a buƙatar LLC ta riƙe kowane mintina na yau da kullun ko ƙuduri idan aka kwatanta da kamfani, saboda haka yana sauƙaƙa aiki
  • Harajin sarrafawa

South Carolina LLC da South Carolina Corporation (C-Corp & S-Corp) Tsarin

Kamfani Mai Iya Dogara (LLC) Kamfanin (C- Corp da S-Corp)
Matsakaicin Harajin Haraji

Duk kamfanonin kasuwanci da aka sanya a cikin South Carolina suna fuskantar nauyin haraji na 5%

Sunan Kamfanin

Sunan LLCs dole ne ya ƙare tare da waɗannan kalmomin, gami da “Kamfanin Laya Mai Iyakantacce,” “Kamfani Mai Iyakantacce,” “Ltd. Co., "" LC, "" LLC "ko" LLC "

Sunan LLCs ba zai iya ƙunsar yaren da ke nuna wasu dalilai ba ban da waɗanda dokar ƙasa ta ba da izini da Labaran Kungiyoyi

Sunan LLC dole ne ya bambanta da sauran na cikin gida ko na -asashen waje waɗanda suka cancanta na LLC, keɓaɓɓu ko rijista sunayen LLC a kan bayanan Sakataren Gwamnatin

Sunan da aka gabatar dole ne ya hada da kalmomi kamar su "Corporation," "Incorporated," "Kamfanin" ko "Iyakantacce," taƙaitaccen "Corp.," "Inc.," "Co," ko "Ltd.," ko taƙaitawar kalmomi masu kama da ma'ana a wani yare.

Baya ga manufar izini ta dokar jihar da Labaran Haɗin Gwiwa, sunan da aka gabatar ba zai iya ƙunsar harshe da ke nuna dalilai marasa izinin ba.

Bayan bayanan Sakataren Gwamnati, sunan dole ne a rarrabe shi da sauran sunayen kamfani na cikin gida ko ƙwararru na ƙasashen waje, rijista ko ajiyayyiyar sunan kamfanoni, iyakantaccen haɗin gwiwa ko kamfani mai zaman kansa.

yan kwamitin gudanarwa

Ana buƙatar LLCs don samun mafi ƙarancin manajoji / membobi ɗaya ko fiye.

South Carolina ba ta da buƙatu don manajoji & shekarun mambobi da ikon zama.

Ana buƙatar ana tsara manajoji a cikin Labarin whileungiyoyi yayin da wannan bai shafi membobin ba

Ana buƙatar hukumomi su sami mafi ƙarancin manajoji / mambobi ɗaya.

South Carolina ba ta da buƙatu don shekarun daraktoci da shekarun masu hannun jari.

Ba a buƙatar sunayen sunaye da adiresoshin darektoci a cikin Labarin Hadahadar ba

Sauran buƙatun

Rahoton shekara:

South Carolina LLCs basa buƙatar yin rahoton shekara-shekara.

Ba a buƙatar lambar tantance harajin jihar a cikin South Carolina ba.

Wakilin Rijista:

Dole ne a bayar da suna da adireshin zahiri na wakilin kamfanin LLCs, tare da bayanan lokutan kasuwanci na yau da kullun don manufar karɓar mahimman takardu daga gwamnati.

Lambar Shaida ta Ma'aikata (EIN):

EIN yana da mahimmanci ga LLC tare da ma'aikata harma da buɗe asusun banki na kasuwanci

Rahoton shekara:

Kamfanoni na South Carolina suna buƙatar yin rahoton shekara-shekara a ranar 15 ga watan uku bayan ƙarshen shekarar haraji.

Haja:

A cikin Labarin Kamfanoni, dole ne a haɗa hannun jari da izini daidai.

Wakilin Rijista:

Dole ne a samar da suna da adireshin zahiri na wakilin kamfanin da ke rajista, tare da bayanan lokutan kasuwancin yau da kullun don manufar karɓar muhimman takardu daga gwamnati.

Lambar Shaida ta Ma'aikata (EIN):

EIN yana da mahimmanci ga hukumomi tare da ma'aikata har ma da buɗe asusun banki na kasuwanci .

Ba a buƙatar lambar tantance harajin jihar a cikin South Carolina ba.

Kawai sauƙaƙan matakai 4 aka bayar don haɗa kamfani a cikin South Carolina:

Preparation

1. Shiri

Zaɓi bayanan asalin ƙasa / Maɗaukaki da sauran sabis ɗin da kuke so (idan akwai).

Filling

2. Ciko

Yi rijista ko shiga kuma cika sunayen kamfanin da darakta / masu hannun jari (s) kuma cika adireshin biyan kuɗi da buƙata ta musamman (idan akwai).

Payment

3. Biya

Zaɓi hanyar biyan ku (Mun karɓi biyan kuɗi ta Kredit / Debit Card, PayPal, ko Canja wurin Waya).

Delivery

4. Isarwa

Za ku karɓi takardu masu laushi na takaddun da suka dace ciki har da Takaddar Kamfanoni, Rijistar Kasuwanci, Memorandum da Labaran Associationungiya, da sauransu. Sannan, sabon kamfanin ku a South Carolina a shirye yake don kasuwanci. Kuna iya kawo takaddun a cikin kayan kamfanin don buɗe asusun banki na kamfanoni ko za mu iya taimaka muku da ƙwarewarmu na dogon lokaci na ayyukan tallafi na Banki.

Kudin haɗawa a cikin South Carolina, Amurka

Daga

US $ 599 Service Fees
  • Anyi tsakanin kwanakin aiki 2
  • 100% nasara nasara
  • Azumi, mai sauƙi & mafi girman sirri
  • Goyon baya na musamman (24/7)
  • Kawai oda, Duk Muna yi maku ne
Kamfani Mai Iya Dogara (LLC) Daga US $ 599
Kamfanin (C- Corp da S-Corp) Daga US $ 599

Ingantattun ayyuka

Kafa Kamfani a Kudancin Carolina (Amurka) tare da manyan halaye

Kamfani Mai Iya Dogara (LLC)

Janar bayani
Nau'in Yan Kasuwa Kamfani Mai Iya Dogara (LLC)
Harajin Haraji Na Kamfani Ee - 5%
Tsarin Mulki na Ingilishi A'a
Samun Yarjejeniyar Haraji Biyu A'a
Tsarin Lokaci Haɗakarwa (M,. Kwanaki) 2 - 3 kwanakin aiki
Bukatun Corporate
Mafi qarancin Adadin Masu Raba hannun jari 1
Mafi qarancin adadin Daraktoci 1
An Ba da izinin Daraktocin Kamfanin Ee
Tabbataccen Babban Izini / hannun jari N / A
Bukatun Gida
Ofishin Rijista / Wakilin Rijista Ee
Sakataren Kamfanin Ee
Taron Yanki A'a
Daraktoci / Masu Raba Gida A'a
Rubuce-rubucen Samun Jama'a Ee
Bukatun shekara-shekara
Komawar Shekara-shekara Ee
Lissafin Asusun Ee
Kudin Hadahadar Kudade
Kudin Sabis ɗinmu (shekara 1) US$ 599.00
Kudin Gwamnati & Sabis na caji US$ 420.00
Kudaden Sabunta Shekara-shekara
Kudin Sabis ɗinmu (shekara 2 +) US$ 499.00
Kudin Gwamnati & Sabis na caji US$ 420.00

Kamfanin (C-Corp ko S-Corp)

Janar bayani
Nau'in Yan Kasuwa Kamfanin (C-Corp ko S-Corp)
Harajin Haraji Na Kamfani Ee - 5%
Tsarin Mulki na Ingilishi A'a
Samun Yarjejeniyar Haraji Biyu A'a
Tsarin Lokaci Haɗakarwa (M,. Kwanaki) 2 - 3 kwanakin aiki
Bukatun Corporate
Mafi qarancin Adadin Masu Raba hannun jari 1
Mafi qarancin adadin Daraktoci 1
An Ba da izinin Daraktocin Kamfanin Ee
Tabbataccen Babban Izini / hannun jari N / A
Bukatun Gida
Ofishin Rijista / Wakilin Rijista Ee
Sakataren Kamfanin Ee
Taron Yanki A'a
Daraktoci / Masu Raba Gida A'a
Rubuce-rubucen Samun Jama'a Ee
Bukatun shekara-shekara
Komawar Shekara-shekara Ee
Lissafin Asusun Ee
Kudin Hadahadar Kudade
Kudin Sabis ɗinmu (shekara 1) US$ 599.00
Kudin Gwamnati & Sabis na caji US$ 420.00
Kudaden Sabunta Shekara-shekara
Kudin Sabis ɗinmu (shekara 2 +) US$ 499.00
Kudin Gwamnati & Sabis na caji US$ 420.00

Yankin Sabis

Limited Liability Company (LLC)

1. Kudin Sabis na Kafa Kamfanin

Ayyuka da takaddun da aka bayar Matsayi
Kudin Wakili Yes
Suna Duba Yes
Shirye-shiryen Labarai Yes
Filin lantarki na kwana ɗaya Yes
Takardar shaidar samuwar Yes
Kwafin Takardun dijital Yes
Alamar Kamfanin Kamfanin Dijital Yes
Tallafin Abokin Rayuwa na Rayuwa Yes
Aya Cikakken Shekara (12 Cikakken Watanni) na South Carolina Rajista Agent Service Yes

2. Kudin Gwamnati

Takaddun Shaida Matsayi
Gabatar da duk takaddun ga Hukumar Kula da Kudi (FSC) da halartar duk wani bayani game da tsari da aikace-aikacen da ake buƙata. Yes
Gabatar da aikace-aikace ga Magatakarda na Kamfanoni Yes

Don haɗa kamfani na South Carolina, ana buƙatar abokin ciniki ya biya Kudin Gwamnati, dalar Amurka 420 , gami da

  • Kudin shigar da Gwamnati: US $ 100
  • Kudin Wakilcin Rijista na shekara 1: US $ 320

Corporation (C-Corp or S-Corp)

1. Kudin Sabis na Kafa Kamfanin

Ayyuka da takaddun da aka bayar Matsayi
Kudin Wakili Yes
Suna Duba Yes
Shirye-shiryen Labarai Yes
Filin lantarki na kwana ɗaya Yes
Takardar shaidar samuwar Yes
Kwafin Takardun dijital Yes
Alamar Kamfanin Kamfanin Dijital Yes
Tallafin Abokin Rayuwa na Rayuwa Yes
Aya Cikakken Shekara (12 Cikakken Watanni) na South Carolina Rajista Agent Service Yes

2. Kudin Gwamnati

Takaddun Shaida Matsayi
Gabatar da duk takaddun ga Hukumar Kula da Kudi (FSC) da halartar duk wani bayani game da tsari da aikace-aikacen da ake buƙata. Yes
Gabatar da aikace-aikace ga Magatakarda na Kamfanoni Yes

Don haɗa kamfani na South Carolina, ana buƙatar abokin ciniki ya biya Kudin Gwamnati, dalar Amurka 420 , gami da

  • Kudin shigar da Gwamnati: US $ 100
  • Kudin Wakilcin Rijista na shekara 1: US $ 320

Zazzage fom - Kafa Kamfani a Kudancin Carolina (Amurka)

1. Fom ɗin Samarwa Aikace-aikacen

Bayani QR Code Zazzagewa
Aikace-aikace don Kamfanin Kamfani
PDF | 1.41 MB | Lokacin sabuntawa: 06 May, 2024, 16:50 (UTC+08:00)

Fom ɗin neman aiki don Iyakantaccen Kamfanin sarrafawa

Aikace-aikace don Kamfanin Kamfani Zazzagewa
Tsarin Samun Aikace-aikacen LLP LLC
PDF | 2.00 MB | Lokacin sabuntawa: 06 May, 2024, 16:57 (UTC+08:00)

Tsarin Samun Aikace-aikacen LLP LLC

Tsarin Samun Aikace-aikacen LLP LLC Zazzagewa

2. Fom na Tsarin Kasuwanci

Bayani QR Code Zazzagewa
Fom na Tsarin Kasuwanci
PDF | 654.81 kB | Lokacin sabuntawa: 06 May, 2024, 16:59 (UTC+08:00)

Tsarin Kasuwancin Kasuwanci don Haɗin Kamfanin

Fom na Tsarin Kasuwanci Zazzagewa

3. Kudin lamba

Bayani QR Code Zazzagewa
South Carolina (C-Corp ko S-Corp) Kudin kuɗi
PDF | 596.60 kB | Lokacin sabuntawa: 15 Oct, 2024, 12:01 (UTC+08:00)

Fasali Na asali da Matsakaicin farashin South Carolina (C-Corp ko S-Corp)

South Carolina (C-Corp ko S-Corp) Kudin kuɗi Zazzagewa
South Carolina LLC Kudin kuɗi
PDF | 595.42 kB | Lokacin sabuntawa: 15 Oct, 2024, 12:02 (UTC+08:00)

Fasali Na asali da Matsakaicin farashi don South Carolina LLC

South Carolina LLC Kudin kuɗi Zazzagewa

4. Fayil na Sabunta Bayani

Bayani QR Code Zazzagewa
Fayil na Sabunta Bayani
PDF | 3.31 MB | Lokacin sabuntawa: 30 Sep, 2024, 12:45 (UTC+08:00)

Fayil na Sabunta Bayani don kammala abubuwan da doka ta tanada

Fayil na Sabunta Bayani Zazzagewa

5. Samfurin Takaddun

Bayani QR Code Zazzagewa

Gabatarwa

Bunkasa kasuwancinku tare da gabatarwar IBC 2021 na One IBC !!

One IBC Club

One IBC Club ɗin IBC

Akwai matakan martaba huɗu na membobin IBC GUDA. Ci gaba ta hanyar manyan mukamai uku lokacin da kuka cika ƙa'idodin cancanta. Yi farin ciki da ɗaukaka da gogewa yayin tafiyarku. Binciko fa'idodi ga duk matakan. Sami kuɗi da fansar maki na ayyukanmu.

Samun maki
Sami Bayanan Kiredit kan cancantar sayan ayyuka. Za ku sami maki na daraja don kowane kuɗin da aka kashe na Amurka da aka kashe.

Amfani da maki
Ku ciyar da maki na bashi kai tsaye don takaddar ku. 100 maki maki = 1 USD.

Partnership & Intermediaries

Kawance & Masu shiga tsakani

Shirin Magana

  • Zama wakilin mu a cikin matakai 3 masu sauki kuma kasamu har zuwa 14% kwamiti akan duk abokin cinikin da ka gabatar mana.
  • Rearin Dubawa, Earin Samun Kuɗi!

Shirin Kawance

Muna rufe kasuwar tare da ingantaccen hanyar sadarwa na abokan kasuwanci da abokan haɗin gwiwa waɗanda muke tallafawa gaba ɗaya dangane da tallafin sana'a, tallace-tallace, da tallace-tallace.

Abin da kafafen yada labarai ke cewa game da mu

Game da Mu

Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.

US