Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
A cikin shekaru ashirin da suka gabata, tattalin arzikin duniya ya shaida lokaci mai wuya. A jere, bankuna da yawa a duniya sun shiga fatarar kuɗi. Duk da haka bankunan Singapore har yanzu suna cikin rukunin bankunan mafi aminci waɗanda suka sami amincewar abokan cinikin ƙasa har zuwa yanzu.
Bankunan Singapore suna sarrafa kusan kashi 5% na dukiyar masu zaman kansu na duniya kuma sun zama babban makoma don gudanar da dukiyar masu zaman kansu. Kodayake akwai bankuna da yawa masu martaba daga Switzerland ko wasu yankuna a duniya, bankuna a Singapore sun ci gaba da kasancewa masu gasa a cikin shekarun da suka gabata wanda ya sa ƙasar ta zama madaidaiciyar manufa a kasuwar kasuwancin ƙasashen waje. Ana ɗaukar Singapore a matsayin babban wuri a cikin ƙasashen Asiya don masu saka jari da kasuwancin ƙasashen waje.
Bankunan Singapore suna daga cikin bankunan mafi aminci a duniya . Singapore ba ta taɓa yin rashin nasara a banki ba a cikin tarihin shekaru 43 ko da kuwa lokuta sun kasance masu wahala kuma duniya ta kasance cikin rikici. A cikin 2011, mujallar Global Finance ta sanya bankin DBS na Singapore a matsayi na 19; Bankin OCBC a matsayi na 25 da kuma United Overseas Bank (UOB) a matsayi na 26.
Waɗannan bankunan na Singapore sun mallaki matsayi mafi girma fiye da sauran manyan bankuna kamar JP Morgan Chase, Deutsche Bank, da Barclays. Hakanan, waɗannan bankunan Singapore suna tsaye a saman 3 don wannan binciken da aka gudanar don ƙasashen Asiya.
Singapore ta haɓaka dokokin ɓoye banki a cikin shekaru goma da suka gabata. Wani samfurin da aka bita na Dokar Banki (Cap 19) na Singapore ya bawa bankuna a Singapore damar musayar bayanai saboda dalilai kamar ɓoye haraji da gangan.
Tambayoyi ne kawai daga cibiyoyin jama'a waɗanda ke da goyan bayan ingantattun takaddun bayanai don tabbatar da shari'ar ƙin biyan haraji ana karɓa.
Bankunan Singapore sune ɗayan mafi kyawun zaɓi don buɗe asusun banki na duniya . Wannan zai iya zama nasiha mai amfani ga masu saka jari na ƙasashen waje da businessan kasuwar da zasu so buɗe asusun banki na duniya .
Akwai fa'idodi da yawa daga sabis na banki kamar tallafawa harshe a cikin Ingilishi, yanayin fasahar Intanet da Sabis ɗin Banki na Waya, da wadatar kuɗi da yawa. VISA / MasterCard katunan zare banki suna wadatar don yawancin asusun banki wanda ke daidaita kasuwancin duniya. Gudanar da musayar kudi kadan ne don aikawa da komowa tsakanin ƙasashe. Yawancin bankuna a Singapore suna maraba da kamfanoni daga wasu ƙasashe don buɗe asusun banki na duniya kuma suna ba mutane damar buɗe asusun banki ba tare da tafiya zuwa Singapore ba.
A takaice, bankin Singapore kyakkyawan zabi ne ga kamfanoni da kuma mutanen da ke duban aminci, amintacce, kuma ingantattun bankuna. Idan kuna buƙatar tallafi don aikace-aikacen buɗe asusun banki na kamfanin ku a cikin Singapore, da fatan za a tuntube mu a [email protected]
Source: http://www.worldwide-tax.com
Sabbin labarai da bayanai daga ko'ina cikin duniya waɗanda ƙwararrun IBC ɗaya suka kawo muku
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.