Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Kalmar Kamfanin Kasuwanci na Duniya ya zo don maye gurbin kalmar Kamfanin Cypriot, wanda babu shi yanzu. Mai zuwa takaitaccen wasu batutuwa ne da za'a yi la'akari da su kafin kafa Kamfanin Cyprus:
Fayil na doka : Kamfanin haɗin gwiwar ƙasashen Cyprus na ƙasa da ƙasa ko kamfanin ƙasar waje na Cyprus ya zama mahaɗan keɓaɓɓu na doka kuma yana iya ɗaukar nau'ikan Kamfanoni Masu Zaman Laifi mai zaman kansa ko dai iyakance ne ta hannun jari ko kuma ta garanti na membobinta. A halin yanzu mafi yawan nau'ikan zaɓaɓɓun zaɓaɓɓu shine Kamfanin Lantarki mai Iyakantacce.
Sunan kamfanin : Magatakarda Kamfanoni dole ne ya zaɓi sunan kamfanin kuma ya amince da shi. Wannan aikin yakan ɗauki kwanaki 3 na aiki.
Memorandum da Labaran Associationungiyar : Don yin rijistar iyakantaccen kamfanin abin alhaki, Memorandum da Labaran Associationungiyar (M&AA) dole ne a shirya su ta hanyar lasisi mai lasisi kuma a shigar da shi a Ofishin Magatakarda na Kamfanoni. Memorandum ɗin yana ƙayyade ayyukan da kamfanin zai iya shiga kuma Labaran Associationungiyar suna ƙayyade dokokin da ke kula da kulawar cikin kamfanin.
Masu hannun jari : Adadin masu hannun jari a cikin Kamfanoni Masu Zaman Kansu na Iya zama daga 1 zuwa 50. A cikin batun inda akwai mai hannun jari guda ɗaya dole ne M&AA ya haɗa da tanadi na musamman da ke nuna cewa akwai mai hannun jari guda ɗaya a cikin kamfanin. Dole ne a gabatar da sunayen masu hannun jari masu rijista, da adireshinsu da kuma asalin ƙasarsu ga Magatakarda na Kamfanoni. Wani maigidan mai fa'ida na kamfanin kasuwancin na Cyprus na ƙasashen waje ko na ƙasar waje na Cyprus yana da zaɓi don kar ya bayyana cikakken bayanin su idan sun gwammace su zaɓi mai hannun jari. Ana iya kammala wannan ta hanyar shiga yarjejeniya ta sirri ko wani aiki na amana tare da kamfaninmu.
Ari Mafi Girma : idaya : Kamfani mai iyakance abin alhaki na Cyprus na iya samun ƙaramar izinin izini na EUR 1,000 (kowane kuɗin yana halatta). Minimumarancin kuɗin da aka bayar shine kaso ɗaya na EUR 1.00, kuma baya buƙatar a biya ko sanya shi cikin asusun kamfanin.
Daraktocin kamfanin da sakataren kamfanin : Mafi ƙarancin adadin daraktoci ɗaya ne. Cikakken suna, ƙasa, adireshin zama da zama tare tare da kwafin fasfo ɗin da shaidar zama ta kwanan nan (misali ƙimar amfani) ana buƙata ne don dalilan San-Abokin Cinikinku (KYC). Dole ne kamfanin Cyprus ya sami sakatare ta doka wanda zai iya zama mutum ɗaya ko na kamfani. Kamfaninmu na iya ba ku cikakken sabis na gidan zama.
Rijista ofishin : Ana buƙatar kowane kamfani ya sami ofishin rajista da adireshi a Cyprus wanda ya kamata a bayyana a Magatakarda na Kamfanoni. ( Kara karantawa: Ofishin kirki a Cyprus )
Ka'idodin Haraji Na Asali : Bayan cikakkun canje-canje a cikin dokokin Haraji na Cyprus a cikin 2013, ana biyan kamfanin rijista na Cyprus a 12,5% akan ribar da yake samu idan kamfanin ya sami kulawa da kulawa a Cyprus. Don ƙarin cikakkun bayanai game da gudanarwa da buƙatun sarrafawa.
Matsayin Ba-mazauni : A cikin batun inda kamfanin Cyprus ba shi da gudanarwa da iko a Cyprus to kamfanin ba ya batun haraji a Cyprus. Koyaya, ya kamata a lura cewa a cikin irin wannan yanayin kamfanin bazai yi amfani da hanyar sadarwar yarjejeniyar haraji biyu ta Cyprus ba. Irin wannan motar ta Cyprus tana ba da madadin ƙirƙirar kamfani a cikin ikon mallakar harajin waje.
Binciken da dawo da kuɗaɗe : Yin kasuwanci a cikin kamfanin Cyprus dole ne su gabatar da asusu tare da Hukumomin Haraji da Magatakarda na Kamfanoni. Ana iya gabatar da ƙaddamar da asusun farko da aka bincika a karo na farko har zuwa watanni 18 daga ranar haɗin kamfanin, bayan haka gabatarwar shekara-shekara ya zama dole. Ba a buƙatar Kamfanin Offshore na Cyprus ya gabatar da kuɗin haraji ba, amma dole ne ya gabatar da asusun shekara-shekara ga Magatakarda na Kamfanoni. A mafi yawan lokuta, irin waɗannan asusun ba sa buƙatar a bincika su.
Sabbin labarai da bayanai daga ko'ina cikin duniya waɗanda ƙwararrun IBC ɗaya suka kawo muku
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.