Gungura
Notification

Shin za ku ba da izinin One IBC ta aiko muku da sanarwar?

Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.

Kuna karantawa a cikin Hausa fassara ta shirin AI. Kara karantawa a Disclaimer kuma ka tallafa mana don gyara harshenka mai ƙarfi. Fifita a Turanci .

Sabis na Kadarorin Fa'idoji & alamar kasuwanci

A cikin Vanuatu, asalin dokar kasuwancin alama ita ce Dokar Alamar kasuwanci ta Vanuatu 2003 ("VTA 2003") wacce ta fara aiki a ranar 8 ga Fabrairu, 2011.

An bayyana alamar kasuwanci a cikin sashe na 9 a matsayin “Alamar kasuwanci alama ce da ake amfani da ita, ko ake nufin amfani da ita, don rarrabe kayayyaki ko aiyukan da aka yi hulɗa da su ko aka samar yayin gudanar da cinikin mutum daga kayayyaki ko ayyukan da aka yi hulɗa da su ko aka bayar a hanyar kasuwanci ta wani mutum. "

Ana bayyana alamar a cikin fassarar don haɗa harafi, kalma, suna, sa hannu, adadi, lamba, na'ura, alama, take, lakabi, tikiti, ɓangaren marufi, fasali, launi, sauti ko ƙamshi, ko kowane irin waɗannan.

Alamar kasuwanci za a iya rajista don kaya, sabis, ko duka kaya da aiyuka. Aikace-aikace na alamun kasuwanci ba zai iya ɗaukar jerin alamun.

Yadda ake rajistar alamar kasuwanci a cikin Vanuatu

  1. Kammala aikace-aikacen tare da Magatakarda alamun kasuwanci, wanda yake a Ofishin Kasuwancin Hannun Ilimin Vanuatu (VIPO). Ga masu neman izinin ƙasashen waje, kuna buƙatar samun adireshin gida don sabis, za mu iya wakiltar ku a matsayin wakilin da aka yarda da shi a gare ku.
  2. Yi bincike kafin amfani da alamar kasuwanci mai rijista don gano ko ana amfani da alamar kasuwancinku ko an yi rajista.
  3. Kayayyakin / ayyukanda zasu kasance a sarari kuma daidai a ƙarƙashin Classididdigar Nice don Rajistar Kaya da Ayyuka ta Duniya.
  4. Tsarin aikace-aikacen ya hada da gwaji na yau da kullun ta magatakarda, da kuma jarabawa akan cikakke da dangi.
  5. Magatakarda zaiyi la’akari ko alamar kasuwanci zata iya yin rijista daidai da sharuɗɗan VTA 2003. Za a bincika aikace-aikacen don bambancin alamar kasuwanci. Magatakarda zai ƙi aikace-aikace idan alamar kasuwanci ta ƙunshi abun kunya, amfani da ita ya saba wa doka, alamar tana iya yaudara ko haifar da rudani, ko alamar kasuwancin ta kasance daidai da alamar kasuwanci da aka riga aka yi rajista ko aka nema.
  6. Ana buga aikace-aikacen kasuwanci wanda Mai Magatakarda ya karɓa a cikin takaddar hukuma kafin rajista. Lokacin adawa shine kwanaki 28 daga bayanan da aka buga a cikin Gazette.
  7. Idan babu adawa ko kun ci nasara akansu, Magatakarda zai ba da Takaddar Rajista.

Sabunta rajistar alamar kasuwanci ta Vanuatu

Tuntuɓi don samun kuɗi

Gabatarwa

Bunkasa kasuwancinku tare da gabatarwar IBC 2021 na One IBC !!

One IBC Club

One IBC Club ɗin IBC

Akwai matakan martaba huɗu na membobin IBC GUDA. Ci gaba ta hanyar manyan mukamai uku lokacin da kuka cika ƙa'idodin cancanta. Yi farin ciki da ɗaukaka da gogewa yayin tafiyarku. Binciko fa'idodi ga duk matakan. Sami kuɗi da fansar maki na ayyukanmu.

Samun maki
Sami Bayanan Kiredit kan cancantar sayan ayyuka. Za ku sami maki na daraja don kowane kuɗin da aka kashe na Amurka da aka kashe.

Amfani da maki
Ku ciyar da maki na bashi kai tsaye don takaddar ku. 100 maki maki = 1 USD.

Partnership & Intermediaries

Kawance & Masu shiga tsakani

Shirin Magana

  • Zama wakilin mu a cikin matakai 3 masu sauki kuma kasamu har zuwa 14% kwamiti akan duk abokin cinikin da ka gabatar mana.
  • Rearin Dubawa, Earin Samun Kuɗi!

Shirin Kawance

Muna rufe kasuwar tare da ingantaccen hanyar sadarwa na abokan kasuwanci da abokan haɗin gwiwa waɗanda muke tallafawa gaba ɗaya dangane da tallafin sana'a, tallace-tallace, da tallace-tallace.

Sabunta iko

Abin da kafafen yada labarai ke cewa game da mu

Game da Mu

Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.

US