Gungura
Notification

Shin za ku ba da izinin One IBC ta aiko muku da sanarwar?

Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.

Kuna karantawa a cikin Hausa fassara ta shirin AI. Kara karantawa a Disclaimer kuma ka tallafa mana don gyara harshenka mai ƙarfi. Fifita a Turanci .

Lasisin mai ba da sabis na Biyan Malta (PSP)

Adadin mai ba da sabis na Biyan Kuɗi (PSPs) da ke da lasisi a Malta ya ga babban ci gaba a cikin 'yan shekarun nan, kuma, tare da masana'antar i-Gaming da e-Commerce mai ci gaba, Tsibirin ya zama makomar zaɓin saiti Masu Bayar da Sabis na Kudin.

PSPs na iya tsunduma cikin wasu aiyuka da suka haɗa da: aiwatar da ma'amaloli na biyan kuɗi, bayarwa da / ko samun kayan aikin biyan kuɗi, da kuma kuɗin kuɗi.

Kamar sauran cibiyoyin kuɗi, ba a ba da izinin PSPs su karɓi ajiya ko wasu kuɗin da za a sake biya daga jama'a kuma dole ne su yi amfani da kuɗi kawai don samar da sabis na biyan kuɗi.

Tushen Shari'a

An tsara PSPs a cikin Malta a ƙarƙashin Dokar Cibiyoyin Kuɗi na Malta ("Dokar") wacce ke fassara Dokar Sabis ɗin Biyan Kuɗi ("Dokar"), musamman a ƙarƙashin Jadawalin II na wannan Dokar. Irin waɗannan masu lasisi suna da izini kuma an tsara su ta Hukumar Kula da Ayyukan Kuɗi ta Malta ("MFSA"), mai kula da duk masana'antar sabis ɗin kuɗi.

Fa'idodi

Mabuɗan Bukatu

A cikin kimanta aikace-aikace don samun lasisin Sabis na Biyan Kuɗi, MFSA ke gudanar da gwajin “dacewa da dacewa” akan mai nema. Don dalilin wannan gwajin, masu hannun jarin, daraktoci da manyan ma'aikatan dole ne su nuna kaifin basira, cancanta da mutunci a duk ma'amalar su.

Sharuddan Aikace-aikace

Kasancewar Yankin

Don ɗayan ya sami PSP a Malta dole ne su kasance a cikin gida, dole ne su sami mafi ƙarancin daraktoci 3 tare da aƙalla ɗayansu ɗan Maltese ne. Hakanan ɗayan dole ne ya sami mafi ƙarancin membobin ma'aikata na aiki na gida 2, wani jami'in MLRO na gida da kuma Jami'in Yarda.

Bugu da ƙari, don kafa PSP a Malta dole ne daga ƙarshe ya buƙaci ofis a Malta

Tsarin aiki

Local presence + Settling licensing fee + Application documents + Minimum capital; €50,000 - €125,000 depending on activities = Licence
Kasancewar gida Kudin biyan lasisin lasisi Takaddun aikace-aikace Mafi qarancin jari;
€ 50,000 - € 125,000 ya dogara da ayyukan
Lasisi

Tsari Da Tsarin Lokaci

Mataki 1
2 Months: Preparation

2 Watanni: Shiri

  • Haɗa takaddun da Hukumar ta nema
  • Kayyade kudaden aikace-aikace
  • Ganawa tare da MFSA (Hukumar Kula da Kuɗi ta Malta) da ake buƙata, za mu tsara muku a mafi kyawun lokacinku
  • Sanya Aikace-aikacen Lasisi
Mataki 2
3-4 Months: Processing Time

3-4 Watanni: Lokacin Gudanarwa

  • MFSA yayi nazarin Aikace-aikacen kuma yana aiwatar da 'Fit da Ingantaccen Gwaji'
  • “A Ka’idar‘ Yarda da
Mataki 3
1 - 2 Months: Compliance Time

1 - 2 Watanni: Lokacin Aiki

  • Hada kan kamfanin
  • Adana hannun jari

Bayar da lasisi da Fara Amincewar Kasuwanci a ƙarshen wannan matakin

Sabis ɗin Offshore Company Corp don samun lasisin ku na Masu Bayar da Sabis ɗin Sabis a Malta shine $ 24,000 US. Saduwa da mu don karin bayani.

Kafa kamfani a Malta

Gabatarwa

Bunkasa kasuwancinku tare da gabatarwar IBC 2021 na One IBC !!

One IBC Club

One IBC Club ɗin IBC

Akwai matakan martaba huɗu na membobin IBC GUDA. Ci gaba ta hanyar manyan mukamai uku lokacin da kuka cika ƙa'idodin cancanta. Yi farin ciki da ɗaukaka da gogewa yayin tafiyarku. Binciko fa'idodi ga duk matakan. Sami kuɗi da fansar maki na ayyukanmu.

Samun maki
Sami Bayanan Kiredit kan cancantar sayan ayyuka. Za ku sami maki na daraja don kowane kuɗin da aka kashe na Amurka da aka kashe.

Amfani da maki
Ku ciyar da maki na bashi kai tsaye don takaddar ku. 100 maki maki = 1 USD.

Partnership & Intermediaries

Kawance & Masu shiga tsakani

Shirin Magana

  • Zama wakilin mu a cikin matakai 3 masu sauki kuma kasamu har zuwa 14% kwamiti akan duk abokin cinikin da ka gabatar mana.
  • Rearin Dubawa, Earin Samun Kuɗi!

Shirin Kawance

Muna rufe kasuwar tare da ingantaccen hanyar sadarwa na abokan kasuwanci da abokan haɗin gwiwa waɗanda muke tallafawa gaba ɗaya dangane da tallafin sana'a, tallace-tallace, da tallace-tallace.

Sabunta iko

Abin da kafafen yada labarai ke cewa game da mu

Game da Mu

Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.

US