Gungura
Notification

Shin za ku ba da izinin One IBC ta aiko muku da sanarwar?

Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.

Kuna karantawa a cikin Hausa fassara ta shirin AI. Kara karantawa a Disclaimer kuma ka tallafa mana don gyara harshenka mai ƙarfi. Fifita a Turanci .

Yadda za a kafa lafazi a UAE - RAK - Dubai - Ajman

Mataki 1
Preparation

Shiri

  • Ourungiyarmu ta ba da shawara za ta ba ku cikakken isasshen nau'in kamfanin Hadaddiyar Daular Larabawa wanda ya dace da kasuwancinku. Muna ba da IBC ko Kamfanin Yankin Yanki (RAK, Dubai, Ajman) a cikin UAE.
  • Advisungiyar ba da shawara za ta bincika sunan kamfanin don sabon kamfani. Don ICC, babu wani kamfani da za a yi rajista idan sunan sa
    • batun Doka ta 26, wanda amfani da shi zai sabawa wata doka da ta dace. Latsa nan don ƙarin bayani game da tsari 26
    • daidai yake da sunan da kamfani ke ƙarƙashin rajista ko rijista a ƙarƙashin waɗannan Dokokin ko wata ƙa'idar da ta dace; ko
    • yayi kamanceceniya da sunan da kamfani ke ƙarƙashin rijista ko aka yi rijista da shi a ƙarƙashin waɗannan ƙa'idodin ko kuma wata doka da ta dace cewa yin amfani da sunan zai kasance, a ra'ayin magatakarda, zai iya rikitawa ko ɓatarwa;
    • hakan yayi daidai da sunan da aka tanada a karkashin Dokar 24 ko kuma yayi kama da sunan da aka ajiye a ƙarƙashin Dokar 24 cewa amfani da sunaye biyu da kamfanoni daban-daban zasuyi, a ra'ayin magatakarda, zai iya rikicewa ko yaudara. Danna nan don ƙarin bayani game da Dokar 24
    • wanda ya ƙunshi ƙayyadaddun kalma, jimla ko taƙaitawa da aka bayyana a cikin Jadawali na 1, sai dai idan Magatakarda ya ba da rubutacciyar izinin yin amfani da kalmar, jimla ko taƙaitawa daidai da Dokar 27;
    • wannan ya ƙunshi ƙayyadaddun kalma, jimla ko taƙaitawa da aka bayyana a cikin Jadawalin 1, sai dai idan Magatakarda ya ba da rubutacciyar izinin yin amfani da kalmar, jimla ko taƙaitawa daidai da Dokar 27. Latsa nan don ƙarin bayani game da Dokar 27 da Jadawalin 1.
    • cewa, a ra'ayin magatakarda, cin fuska ne, abin kyama ne ko kuma ya saba wa manufofin jama'a ko maslahar jama'a.
    • Sunan kamfani na iya ƙunsar lamba ɗaya ko fiye idan Magatakarda ya gamsu cewa ya bayyana daga mahallin cewa sunan ba lambar kamfanin bane.
  • Don yankin kyauta azaman Yankin Yanayi a cikin RAK, Kamfani ko Reshe ba za suyi rijistar suna wanda:
    • na iya keta dokokin da suka danganci kariyar haƙƙin mallakar ilimi a cikin UAE;
    • na iya keta dokokin da suka danganci kariyar haƙƙin mallakar ilimi a cikin UAE;
    • an yi rajista tare da wani Kamfanin ko Reshe;
    • ya ƙunshi kalmar "Ras Al Khaimah", "Emirate", "UAE", "RAK", "RAKFTZ", "RAKIA", "RAKEZ", "na birni", "chartered", "bank", "trust", " tabbaci ”,
    • “Inshora”, “ɗakin” ko wata kalma da ke iya ba da shawarar alaƙa da Gwamnati ko Masarauta, hukumominta;
    • ya ƙunshi sunayen Allah da kalmar Allah ko alama ta imani ko alamomi ko sunayen ofan gidan sarauta, da tambarin ƙasa, Larabawa da
    • hukumomin duniya, hukumomi da kungiyoyi;
    • yana haifar da imanin wasu daga cewa mai sunan sunan yana da damar hukuma ko kuma yana jin daɗin kulawa ta musamman;
    • ya ƙunshi sunayen dangi ko kabilu, sai dai idan wannan yana da alaƙa da mai kamfanin (s);
    • ya ƙunshi kowane alamomin bugun kira kamar cikakken tasha ko wakafi ko wasu alamomi masu kama da (. /, / $ /% / #) tare da suna;
    • ya ƙunshi kalmomin (bin / abu / um), sai dai idan waɗannan suna daga cikin sunan sirri na mai kamfanin (s);
    • daidai yake da ko kama da alamar rijista ta ƙasa ko ta duniya da / ko sunan kasuwanci, sai dai mai shi (s) na alamar kasuwancin da /
    • ko sunan kasuwanci ko wakilansu;
    • ya ƙunshi sunan wani mutum ba tare da samun yardar wannan mutumin ko na magadansa ba; kuma
    • Magatakarda na ganin bai dace ba.
Mataki 2
Your UAE ICC/ Free Zone company details

Bayanin kamfanin ku na UAE / Free Zone

  • Zaɓi nau'in mahaɗan da ya dace don kasuwancin ku
  • Zaɓi sabis ɗin da aka ba da shawara ga kamfanin ku na UAE:
    • Asusun banki: Kuna iya cimma asusun banki a yawancin bankuna a duniya tare da ƙungiyar UAE. Zaka iya zaɓar yawancin zaɓin banki a cikin jerin (Hong Kong).
    • Ayyukan Nominee: Amfani da ayyukan Nominee don haka za a nuna bayanan Nominee akan gidan yanar gizon Rijistar Kamfanin.
    • Ofishi mai aiki: Zaɓi ikon da kuka fi so don adireshin Sabis. Kuna iya samun adireshin Sabis da yawa a duk duniya.
    • IP & Alamar kasuwanci: Kuna iya yin rijistar Abubuwan Ilimi a cikin duk ikon da ke tare da kamfanin UAE.
    • Asusun Kasuwanci: wannan sabis ɗin zai cika bayan an kunna asusun banki na kamfanoni.
    • Kula da littafi: Wannan ba tilas bane. Za'a iya amfani da sabis ɗin ko ba za a yi amfani da shi a nan gaba ba bayan buƙatarku.
  • Lokacin aiwatarwa: Zaka iya zaɓar nau'ikan lokaci guda 2 gwargwadon gaggawa game da buƙatarku. A cikin sa'a aiki bayan bin gwamnatin UAE, zamu iya taimaka muku don yin aiki cikin sauri a cikin kwanakin aiki na 1 bayan kun samar da duk takaddun da ake buƙata da bayanai.
Mataki 3
Payment for Your Favorite UAE Company

Biyan Kuɗaɗen Kamfanin Hadaddiyar Daular Larabawa UAE

  • Muna karɓar biyan kuɗi tare da hanyoyi iri-iri. Visa / Master / Amex wanda za'a karɓa.
  • Kuna iya aiwatar da biyan kuɗi ta amfani da Paypal.
  • Kuna iya canza wurin waya ta hanyarmu ta asusunmu na yanzu. Kuna iya zaɓar ko don canja wurin biyan kuɗin zuwa asusun banki wanda ya fi muku sauƙi. Zai yiwu a canza wurin ta hanyar IBAN / SEPA idan kuna zaune a cikin Turai. In ba haka ba, SWIFT zai ɗauki daga kwana 3 zuwa 5.
Mataki 4
Send the company kit to your address

Aika kayan kamfanin zuwa adireshin ku

  • Bayan mun gama hada kamfanin, zamu aika da takardu masu wahala zuwa adireshin da aka tabbatar ta amfani da DHL / TNT / FedEX. Lokacin isarwa zai kasance daga kwanaki 2 zuwa 5 bayan an haɗa kamfanin ku dangane da adireshin ku.
  • A shirye kuke kuyi kasuwanci tare da sabon mahaɗan doka. Duk wasu ƙarin ayyuka kamar buɗe asusun banki, waɗanda aka zaɓa, Ofishin da aka yiwa sabis zai cika bayan an haɗa kamfanin.
Kafa kamfani a Hadaddiyar Daular Larabawa (UAE)

Gabatarwa

Bunkasa kasuwancinku tare da gabatarwar IBC 2021 na One IBC !!

One IBC Club

One IBC Club ɗin IBC

Akwai matakan martaba huɗu na membobin IBC GUDA. Ci gaba ta hanyar manyan mukamai uku lokacin da kuka cika ƙa'idodin cancanta. Yi farin ciki da ɗaukaka da gogewa yayin tafiyarku. Binciko fa'idodi ga duk matakan. Sami kuɗi da fansar maki na ayyukanmu.

Samun maki
Sami Bayanan Kiredit kan cancantar sayan ayyuka. Za ku sami maki na daraja don kowane kuɗin da aka kashe na Amurka da aka kashe.

Amfani da maki
Ku ciyar da maki na bashi kai tsaye don takaddar ku. 100 maki maki = 1 USD.

Partnership & Intermediaries

Kawance & Masu shiga tsakani

Shirin Magana

  • Zama wakilin mu a cikin matakai 3 masu sauki kuma kasamu har zuwa 14% kwamiti akan duk abokin cinikin da ka gabatar mana.
  • Rearin Dubawa, Earin Samun Kuɗi!

Shirin Kawance

Muna rufe kasuwar tare da ingantaccen hanyar sadarwa na abokan kasuwanci da abokan haɗin gwiwa waɗanda muke tallafawa gaba ɗaya dangane da tallafin sana'a, tallace-tallace, da tallace-tallace.

Sabunta iko

Abin da kafafen yada labarai ke cewa game da mu

Game da Mu

Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.

US