Gungura
Notification

Shin za ku ba da izinin One IBC ta aiko muku da sanarwar?

Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.

Kuna karantawa a cikin Hausa fassara ta shirin AI. Kara karantawa a Disclaimer kuma ka tallafa mana don gyara harshenka mai ƙarfi. Fifita a Turanci .

Yadda ake kafa kamfani a Luxembourg?

Mataki 1
Preparation

Shiri

  • Ourungiyarmu ta ba da shawara za ta ba ku cikakken isasshen nau'in kamfanin Luxembourg wanda ya dace da kasuwancinku. Muna ba da nau'ikan ƙungiyoyi 2 waɗanda suke Soparfi da Kasuwanci a Luxembourg
  • Advisungiyar ba da shawara za ta bincika sunan kamfanin don sabon kamfani.
  • Don Sopari:
    • Magatakarda zai ƙi suna idan ya yi daidai da, kusan iri ɗaya ne ko lafazi iri ɗaya da sunan da ake da shi ko kuma idan yana nuna tallafi na ƙasa ko amfani da wasu kalmomin kamar Bank, Buildingungiyar Ginin, Kiyaye, Inshora, Assurance, Reinsurance, Asusun Gudanarwa, Asusun Zuba Jari.
  • Don Kasuwanci (SARL):
    • sunan dole ne ya kasance yana da suna na musamman wanda bai yi kama da kowane kamfanin Luxembourg ko sunan kamfani ba.
    • Ko dai kalmomin “Société à Responsabilité Limitée” ko taƙaitaccen “SARL” ko “GmbH” dole ne su bayyana a ƙarshen iyakantaccen sunan kamfanin kamfanin.
    • Sunan SARL ba zai iya tsunduma cikin waɗannan nau'ikan kasuwancin ba: Banki, Buildingungiyar Gine-gine, Tanadi, Inshora, Assurance, Sake Tabbatarwa, Gudanar da Asusun, Asusun Zuba Jari.
  • Za a sanar da ku game da wajibcin Luxembourg, manufofin haraji, shekarar kuɗi
Mataki 2
Your Luxembourg company details

Cikakkun bayanan kamfanin ku na Luxembourg

  • Muna buƙatar bayanin Daraktan kamfanin ku, Mai Raba hannun jari, tare da rarar hannun jari.
    • Zaɓi sabis ɗin da aka ba da shawara ga kamfaninku na Luxembourg:
    • Asusun banki: Kuna iya cimma asusun banki a yawancin bankuna a duniya tare da ƙungiyar Luxembourg. Zaka iya zaɓar yawancin zaɓin banki a cikin jerin (banda UAE, Hong Kong).
    • Ayyukan Nominee: Amfani da ayyukan Nominee don haka za a nuna bayanan Nominee akan gidan yanar gizon Rijistar Kamfanin.
    • Ofishi mai aiki: Zaɓi ikon da kuka fi so don adireshin Sabis. Kuna iya samun adireshin Sabis da yawa a duk duniya.
    • IP & Alamar kasuwanci: Kuna iya yin rijistar Kadarorin Ilimi a duk yankuna tare da ƙungiyar Luxembourg.
    • Asusun Kasuwanci: wannan sabis ɗin zai cika bayan an kunna asusun banki na kamfanoni.
    • Ajiyar litattafai: Wannan sabis ɗin za'a yi amfani dashi anan gaba.
  • Lokacin aiwatarwa: Zaka iya zaɓar jigon lokaci guda 2 ya danganta da gaggawa game da buƙatarku. Don al'amuran yau da kullun, ana iya kafa kamfani a cikin kusan ranakun aiki 10, yayin da za a iya aiwatar da lamuran gaggawa kuma a kammala su cikin ranakun aiki 7. Tsawan aikin yana kirgawa bayan karɓar cikakken biyan kuɗi da duk takaddun da ake buƙata.
Mataki 3
Payment for Your Favorite Luxembourg Company

Biyan Kuɗi don Kamfanin Luxembourg da Ka Fi So

Muna karɓar biyan kuɗi tare da hanyoyin biyan kuɗi daban-daban, wato:

  • Katin bashi / Zare kudi (Visa / Master / Amex).
  • Paypal: zaka iya biyan kudi ta amfani da maajiyarka ta PayPal.
  • Canja wurin Banki: Kuna iya yin canjin waya ta duniya zuwa asusun bankinmu. Jerin bankuna daban-daban don wadatar ku Zai yiwu ku canza ta IBAN / SEPA idan kuna zaune a cikin Turai. In ba haka ba, SWIFT zai yi aiki, yana ɗauka daga 3 zuwa 5 kwanakin.
Mataki 4
Send the company kit to your address

Aika kayan kamfanin zuwa adireshin ku

  • Za a aika takaddun asalin kamfanin ku zuwa adireshin da kuka bayar ta imel (DHL / TNT / FedEX). Bude asusun banki, Ofishin da aka yi masa aiki, lasisi ko aikace-aikacen kasuwanci za a iya cika shi a gaba a wannan lokacin.
  • Yana iya ɗaukar ranakun aiki 2 zuwa 5 don isar da kayan kamfanin bayan an haɗa kamfanin ku.
  • Bayan an bayar da Takaddun Shaida, kamfanin ku a shirye yake ya yi kasuwanci a duniya!
Kafa kamfani a Luxembourg

Gabatarwa

Bunkasa kasuwancinku tare da gabatarwar IBC 2021 na One IBC !!

One IBC Club

One IBC Club ɗin IBC

Akwai matakan martaba huɗu na membobin IBC GUDA. Ci gaba ta hanyar manyan mukamai uku lokacin da kuka cika ƙa'idodin cancanta. Yi farin ciki da ɗaukaka da gogewa yayin tafiyarku. Binciko fa'idodi ga duk matakan. Sami kuɗi da fansar maki na ayyukanmu.

Samun maki
Sami Bayanan Kiredit kan cancantar sayan ayyuka. Za ku sami maki na daraja don kowane kuɗin da aka kashe na Amurka da aka kashe.

Amfani da maki
Ku ciyar da maki na bashi kai tsaye don takaddar ku. 100 maki maki = 1 USD.

Partnership & Intermediaries

Kawance & Masu shiga tsakani

Shirin Magana

  • Zama wakilin mu a cikin matakai 3 masu sauki kuma kasamu har zuwa 14% kwamiti akan duk abokin cinikin da ka gabatar mana.
  • Rearin Dubawa, Earin Samun Kuɗi!

Shirin Kawance

Muna rufe kasuwar tare da ingantaccen hanyar sadarwa na abokan kasuwanci da abokan haɗin gwiwa waɗanda muke tallafawa gaba ɗaya dangane da tallafin sana'a, tallace-tallace, da tallace-tallace.

Sabunta iko

Abin da kafafen yada labarai ke cewa game da mu

Game da Mu

Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.

US