Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Ko da yake yana ɗaya daga cikin gajerun sassan tsarin kasuwanci, ya kamata ku ba da himma sosai a ciki.
Komai shafuka nawa ne tsarin kasuwancin ku, ko biyar ko talatin ne, sashin taƙaitaccen bayani dole ne ya taƙaita duk abin da ke cikin shirin a cikin shafuka biyu kawai. Wannan sashe yana jan hankali sosai domin mai karatu na iya kallonsa kawai kafin ya yanke shawarar ci gaba ko ya daina karantawa.
Karatun sashin nazarin gasa yana taimakawa fahimtar gasar kamfanoni.
Ya kamata a jera kusan masu fafatawa biyar a nan, tare da fa'ida da rashin amfanin su. Lokacin nazarin gasar ku, wasu abubuwan da za ku yi la'akari sun haɗa da:
Tsarin aikin tallanku, wanda ake amfani da shi don aiwatar da tunanin kasuwancin ku a aikace, yana haɓaka madaidaicin ayyukan tallan.
Yi bayanin farashin aiwatarwa na kowane nau'ikan tallace-tallace guda biyar (jimlar abin da zai zama kasafin kuɗin tallan ku), idan kamfanoni za su iya aiwatar da kowane mataki da kansu ko kuma idan suna buƙatar taimako, da tallace-tallacen da aka yi hasashen (wanda idan aka haɗa su tare). , zama hasashen tallace-tallace).
Haɗa tarihin rayuwa mai shafi ɗaya ga kowane mahimman adadi a cikin kamfanin ku.
Ya kamata a rubuta waɗannan tarihin ta hanyar da ke nuna cewa kun kasance a can, kun yi hakan, kuma kun san yadda za ku sake yin hakan. Kuna son nuna cewa kuna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun fasaha da kuma ikon jagoranci da ake buƙata don aikin. Ambaci tsare-tsaren ku don kawo ƙarin membobin ƙungiyar don cika kowane yuwuwar ƙwarewa ko ƙarancin ƙwarewa.
Bayanan kuɗi ɗaya ne daga cikin sassa na ƙarshe a cikin tsarin kasuwancin ku. An nuna shirin kasuwanci don zama mai amfani a cikin sassan samfurori da ayyuka, tallace-tallace, ayyuka, da ma'aikata, amma an tabbatar da cewa yana da riba a fannin kudi.
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.