Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Adana littattafai guda biyu da aka saba amfani da su sune tsarin shigar da littattafai guda biyu da na shigarwa biyu. Duk da yake kowane nau'in ajiyar kuɗi yana da fa'ida da rashin amfani, dole ne kamfanoni su yanke shawarar wanda ya fi dacewa da buƙatun su.
Hanyar lissafin shiga guda ɗaya tana buƙatar yin rikodin shigarwa ɗaya don kowane aiki na kuɗi ko ma'amala. Tsarin lissafin shiga guda ɗaya tsari ne mai sauƙi wanda kasuwanci zai iya amfani da shi don yin rikodin kudaden shiga na yau da kullun ko ƙirƙirar rahoton tafiyar kuɗi na yau da kullun ko mako.
A cikin tsarin lissafin shigarwa sau biyu, kowane ma'amalar kuɗi dole ne a rubuta shi sau biyu. Yana tabbatar da ma'auni da ma'auni ta hanyar yin rikodin shigarwar bashi don kowane shigarwar zare kudi. Tsarin lissafin shigarwa sau biyu bai dogara da kuɗi ba. Lokacin da aka ci bashi ko aka samu kuɗi, ana yin ciniki.
Duba ƙarin: Sabis ɗin ajiyar kuɗi
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.